ಅಧಿಕಾರಿಗಳು, ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮಿಗಳು

 

ಐ.ಎ.ಎಸ್, ಕೆ.ಎ.ಎಸ್ ಮತ್ತು ಇತರೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು

     
ಕ್ರ.ಸಂ ಹೆಸರು ತಜ್ಞತೆ/ಸೇವೆ ಸ್ವಂತ ಊರು ತಾಲ್ಲೂಕು
1 ಡಾ.ತೇಜಸ್ವಿ ಐ.ಎ.ಎಸ್ ಕಾನಗೋಡು ಸಿದ್ದಾಪುರ
2 ರಾಜೇಶ್ ನಾಯ್ಕ ಐ.ಎಪ್.ಎಸ್ ಐಸೂರು ಸಿದ್ದಾಪುರ
3 ಜಗದೀಶ್ ಕೆ.ಎ.ಎಸ್ ಮಳಲಗದ್ದೆ  
4 ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಕೆ.ಎ.ಎಸ್ ಮನಮನೆ ಸಿದ್ದಾಪುರ
5 ಹೆಚ್.ಕೆ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಕೆ.ಎ.ಎಸ್ ಮಂಡಗಳಲೆ ಸಾಗರ
6 ರೂಪಕಲಾ ಕೆ.ಎ.ಎಸ್ ಸಾಗರ ಸಾಗರ
7 ಕೆ.ಹೆಚ್.ಶಿವಕುಮಾರ ಕೆ.ಎ.ಎಸ್ ಕುಗ್ವೆ ಸಾಗರ
8 ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕೆ.ನಾಯ್ಕ   ಹೂಸೂರ ಸಿದ್ದಾಪುರ
9 ಹೊಳೆಯಪ್ಪ      
10 ಡಾ.ಏಕಾಂತಪ್ಪ ಕೆ.ಎ.ಎಸ್ ಚಿಕ್ಕಶಕುನ ಸೊರಬ
11 ಸುಜಾತ   ಅವಿನಹಳ್ಳಿ ಸೊರಬ
12 ವಿಜೇಂದ್ರ   ಇರೇಗೋಡು ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ
12 ರಾಜಪ್ಪ ಕೆ.ಸಿ.ಎಸ್. ಇಂಡುವಳ್ಳಿ ಸೊರಬ
13 ಜಿ.ಸಿ.ನಾಯ್ಕ ಕೆ.ಸಿ.ಎಸ್. ಮನಮನೆ ಸಿದ್ದಾಪುರ

 

 

 

ವೈದ್ಯರು

     
ಕ್ರ.ಸಂ ಹೆಸರು ಹುದ್ದೆ ತಜ್ಞತೆ/ಸೇವೆ ಹಾಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆ
1 Dr Suresh MBBS, DA,  Anaesthetist Govt subdivisional Hospital Sagar
2 Dr Asha MBBS, DVD Dermatologist Govt subdivisional Hospital Sagar
3 Dr Parameshwar S MBBS, MD, DM  Cardiologist SIMS shimoga
4 Dr Rashmi ಪರಮೇಶ್ವರ MBBS, DA Anaesthetist  SIMS Shimoga
5 Dr Thimmappa  MBBS MS  ENT Surgeon SIMS shimoga
6 Dr Nagendrappa T MBBS,DGO Gynecologist sudhanya hospital Sorba
7 Dr Lokesh  MBBS,MS Medical officer Govt hospital sirabha
8 Dr Tejesvi MBBS  Medical officer Govt hospital Nagara hosanagar
9 Dr Nandan  MBBS DNB  Radiologist Malnad diagnostic centre Shimoga
10 Dr Shilpa MBBS MD  Pathologist  SIMS shimoga
11 Dr Gopal Hargi MBBS   Dist Hospital, Shikaripur
12 Dr Nagraj MBBS, MS Surgeon Subbiah Medical college, Shimoga
13 Dr GD Narayanappa MMBS MS Surgeon Vivekananda Hospital shimoga
14 Dr TM Satish MBBS MS Surgeon Appolo hos bangalore
15 Dr Sharath Babu A MBBS MD   Sahyadri Narayana Hospital shimoga
17 Dr Praveen MMBS MD Cardiologist Sahyadri Narayana Hospital shimoga
18 Dr Srikant  HJ MBBS MS ENT Surgenon Dist Hospital, Madikeri
19 Dr Apoorva Kagge MBBS    
20 Dr Gurumurthy MBBS  Dermatologist DTC Shimoga
21 Dr HS Arun MBBS MS Surgeon Devraj Arus Medical college Kolar
22 Dr Kavya S MBBS MD Peadiatrician Kotturueshwara Hosp shimoga
23 Dr A Balachandra MBBS MD Ortho Orthopedician Govt hosp Sirisi
24 Dr Ragavendra MBBS MCH Neurologist BGS Bangalore
25 Dr Gurappa      
26 Dr Naveen sagar MBBS MD ped Peadiatrician Vatsylya hosp shimoga
27 Dr HB Shweta MBBS MD Anatomoy Asso Prof  

 

 

 ಪೋಲಿಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು

     
ಕ್ರ.ಸಂ ಹೆಸರು ಹುದ್ದೆ ಸ್ವಂತ ಊರು ತಾಲ್ಲೂಕು
1 ಗುರುರಾಜ ಸಿ.ಪಿ.ಐ. ಕರ್ಕಿ ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ
2 ಉಮಾಪತಿ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ    
3 ಸಂತೋಷ ಕುಮಾರ್ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ.  ದೋಣಂದೂರು ಸಾಗರ
4 ಪರಶುರಾಂ ಎ.ಎಸ್.ಪಿ ಮುಟಗುಪ್ಪೆ ಸೊರಬ
5 ಎಸ್.ಸಿ.ಮಂಜಪ್ಪ ಡಿ.ವೈ.ಎಸ್.ಪಿ ಸೂಡೂರು ಶಿವಮೊಗ್ಗ
6 ಎನ್.ಬಿ.ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ ಸಿ.ಪಿ.ಐ ನೆಲಗಳಲೆ ಹೊಸನಗರ
7 ಉಮೇಶ ನಾಯ್ಕ ಡಿ.ವೈ.ಎಸ್.ಪಿ ಕೋಲಸಿರ್ಸಿ ಸಿದ್ದಾಪುರ
8 ಮಂಜುನಾಥ್ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ.  ಚನ್ನಶೆಟ್ಟಿಕೊಪ್ಪ ಸಾಗರ
9 ವೆಂಕಟಸ್ವಾಮಿ ಸಿ.ಪಿ.ಐ,  ದೋಣಂದೂರು ಸಾಗರ
10 ಚಂದ್ರಪ್ಪ ಸಿ.ಪಿ.ಐ. ಸೊರಬ ಸೊರಬ
11 ಅನಿತಾ ಕುಮಾರಿ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ.  ಚದರಹಳ್ಳಿ ಹೊಸನಗರ
12 ಉಮೇಶ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ.  ಹಿರೇಹರ್ಕ ಸಾಗರ
13 ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಸಿ.ಪಿ.ಐ. ಹೊಸೂರು ಸೊರಬ
14 ಮುರುಗೇಶ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ ಇಡುವಾಣಿ ಸಾಗರ
15 ಗಣಪತಿ ಸಿ.ಪಿ.ಐ ಕುಪ್ಪಗಡ್ಡೆ ಸೊರಬ
16 ಮಂಜುನಾಥ್ ಸಿ.ಪಿ.ಐ ಶಂಕರಹಳ್ಳಿ ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ
17 ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ    
17 ಮಹೇಂದ್ರಕುಮಾರ್ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ ಮೈಲಾರಿಕೊಪ್ಪ ಸಾಗರ
18 ಪ್ರವೀಣಕುಮಾರ್ ಆರ್ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ ಕಟ್ಟಿಗೆಹಳ್ಳ ಶಿವಮೊಗ್ಗ
 

ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು

     
ಕ್ರ.ಸಂ ಹೆಸರು ಸ್ವಂತ ಊರು ತಾಲ್ಲೂಕು ಹಾಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆ
1 ಲಿಂಗಪ್ಪ ಪಾಣಿ   ಸೊರಬ ಸಾಗರ
2 ನಾಗರಾಜ ಕುಪ್ಪಗಡ್ಡೆ    ಮುನಿರಾಬಾದ್‍
3 ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ     ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ
4 ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ   ಹೊಸನಗರ ಹೊಸನಗರ
5 ಎಸ್.ಕೆ.ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ     ಜಾರಕಿಹೊಳಿ ಪಿ.ಎಸ್.

 

ರಾಜಕಾರಣಿಗಳು

ಹಾಲಿ ಶಾಸಕರು

1   ಸಾಗರ ವಿದಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ
2   ಸೊರಬ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಹಾಲಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಸದಸ್ಯರು

1 ಶ್ರೀಮತಿ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಗಣಪತಿ ಚಂದ್ರಗುತ್ತಿ ಕ್ಷೇತ್ರ  
2 ಶ್ರೀಮತಿ ತಾರಾ ಶಿವಾನಂದಪ್ಪ ಉಳವಿ ಕ್ಷೇತ್ರ  
3 ಶ್ರೀ ಕಲಗೋಡು ರತ್ನಾಕರ ಹೊಸನಗರ ಕ್ಷೇತ್ರ  
4 ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ ಸ್ವಾಮಿರಾವ್ ನಗರ ಕ್ಷೇತ್ರ  
5 ಶ್ರೀ  ಬಿ.ಆರ್.ಶ್ವೇತಾ ರಿಪ್ಪನ್ ಪೇಟೆ  ಕ್ಷೇತ್ರ
6 ಶ್ರೀ ಕಾಗೋಡು ಅಣ್ಣಪ್ಪ ಆವಿನಹಳ್ಳಿ  ಕ್ಷೇತ್ರ  
7 ಶ್ರೀ ಆರ್.ಸಿ.ಮಂಜುನಾಥ್ ಕೆಳದಿ  ಕ್ಷೇತ್ರ  
8 ಶ್ರೀ ರಾಜಶೇಖರ ಗಾಳಿಪುರ ತಾಳಗುಪ್ಪ  ಕ್ಷೇತ್ರ  
 

ಹಿಂದುಳಿದ ವರ್ಗಗಳ ಆಯೋಗದ ಖಾಯಂ ಸದಸ್ಯರು

1 ಶ್ರೀ ದರ್ಮರಾಜ್ ಎಸ್.ಪಿ    

 

 

ಅರಣ್ಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು

     
ಕ್ರ.ಸಂ ಹೆಸರು ಸ್ವಂತ ಊರು ತಾಲ್ಲೂಕು ಹಾಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆ
1 ಗಣಪತಿ . ಐ.ಎಪ್.ಎಸ್ ಮೆಳವರಿಗೆ ಸಾಗರ ಡಿ.ಎಪ್.ಓ, ಕಾರಾವಾರ
2 ದಾಮೋದರ  ಐ.ಎಪ್.ಎಸ್ ನಾಗವಳ್ಳಿ ಸಾಗರ ಡಿ.ಎಪ್.ಓ, ಗೋವಾ

 

 

ಉದ್ಯಮಿಗಳು

     
ಕ್ರ.ಸಂ ಹೆಸರು ಸ್ವಂತ ಊರು ತಾಲ್ಲೂಕು ಹಾಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆ
 1